đầu nối cáp quang fast connector SC-UPC

Mã sản phẩm: SC-UPC1

Tình trạng: Còn hàng

Giá: 25.000VNĐ
Giá chưa có VAT: 25.000VNĐ
Số lượng:

Các loại đầu nối cáp quang, đầu nối cáp quang là gì?, Các loại đầu nối cáp quang, đầu nối cáp quang là gì?

Với quá trình phát triển trên 40 năm của ngành công nghiệp cáp quang, nhiều cá nhân và doanh nghiệp đã có những phát minh, sáng tạo nổi bật giúp tăng hiệu quả kết nối cáp quang như: suy hao thấp hơn, chi phí thấp hơn, tạo kết nối dễ dàng hơn. Và tính đến thời điểm hiện tại, đã có hơn 100 loại đầu nối cáp quang có mặt trên thị trường, nhưng chỉ có một vài loại trong số đó được sử dụng rộng rãi. Trong đó 5 loại đầu nối thông dụng nhất là: ST, SC, LC, FC và MT-RJ. Hiện nay với các thiết bị cáp quang thông thường như moderm quang, converter quang đều dùng đầu nối SC.

 Thông số kỹ thuật: 

Tiêu chuẩn 

Thông số kỹ thuật 

Môi trường sử dụng 

Cáp ngoài trời, cáp trong nhà 2x3mm 

Kích thước sợi cáp quang

125 µ m (G.657A)

Kích thước ống đệm

250 µ m

Loại cáp quang

Dây đơn

Suy hao mối nối

≤0.5db (1310nm&150nm)

Suy hao phản hồi

≤0.45dB (UPC); ≤0.5dB (APC);

Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fast connector

> 5 N

 

Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector

> 10 N

 

Độ bền va đập

> 50 N

Nhiệt độ sử dụng

-40 ~+75

Độ bền va đập khi đang hoạt động

▲ IL ≤ 0.5dB▲ RL ≤ 5dB

Hình ảnh :

✓ Nhà sản xuất : Cixi yunda bond electronic technology co., LTD
✓ Tình trạng : Còn hàng new 100% 
✓  Mã sản phẩm : SC-UPC
 Điện thoại đặt hàng :0979.820.542-0942.600.333 ( Imessage,Zalo,Viber,WhatsApp)
 Giao hàng tận nơi siêu tốc toàn quốc miễn phí với đơn hàng >500.000 đồng .
 Giao hàng toàn quốc qua chuyển phát nhanh trong 24h .
 Thời gian giao hàng từ 8h30 đến 19h30 các ngày trong tuần.
 
 Gọi trực tiếp để có giá tốt nhất.

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Facebook Comments ()

MyLiveChat