convert quang single mode 10/100Mbs Nestong HTB-3100AB ( 1 cặp )

convert quang single mode 10/100Mbs Nestong HTB-3100AB ( 1 cặp )

convert quang single mode 10/100Mbs Nestong HTB-3100AB ( 1 cặp )

Giới thiệu sản phẩm convert quang single mode 10/100Mbs Nestong HTB-3100AB ( 1 cặp )

 

Đơn giá cho 1 cặp AB ( Nếu cần mua riêng cặp A hoặc B xin vui lòng liên hệ shop)

Thông số kỹ thuật

ChuẩnIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX
Tín hiệu điệnT+, T-, R+, R, GND
Tín hiệu quangTX, RX
Chế độ làm việcĐiểm tới điểm, hỗ trợ Full/Half duplex
Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45Thích ứng 10/100Mbps
Tốc độ truyền dữ liệu quang100 Mbps
Khoảng cách cáp mạng (RJ45)100 M
Khoảng cách quang20Km
Loại dây cáp điệnUTP 5
Loại dây cáp quangSinglemode
Bước sóng quang1310nm / 1550nm
Cổng kết nối điệnRJ45
Cổng kết nối quangSC 

 

Hình ảnh thật của sản phẩm:

nestong HTB-3100AB 3.jpgIMG_2880.jpgnestong HTB-3100AB 1.jpgnestong HTB-3100AB 4.jpgIMG_2851.jpgnestong HTB-3100AB.jpg


Dung lượng
Lít Hộp

Gửi Bình luận

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Bình thường           Tốt

  • lượt xem: 48876
  • Nhà sản xuất: inno instrucstion Korea
  • Mã sản phẩm: Nestong HTB-3100AB
  • Tình trạng: Còn hàng
35Đã bán
  • 449.000Đ
  • Giá chưa VAT: 449.000Đ

Tag: convert quang single mode 10/100Mbs Nestong HTB-3100AB ( 1 cặp ) 10/100mbs, nestong, htb-3100ab, bộ, chuyển, đổi, điện

Facebook Comments ()