convert quang 100/1000MB Netlink GS-03

Mã sản phẩm: HTB-GS-03

Tình trạng: Còn hàng

Giá: 850.000VNĐ
Giá chưa có VAT: 850.000VNĐ
Số lượng:
  • Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS-03Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS-03
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-GS-03
  • Hãng sản xuất: Netlink 
  • Xuất xứ: China
  • Fast Ethernet 10/100/1000M Fiber Media Converter, Singlemode, 1310nm/1550nm, 25 km
  • Single fiber 1FO- External power supply - AC220V or DC-48V
  • Khoảng cách truyền cáp quang (Single Mode) : 25 Km
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Đầu nối Quang : SC
  • Bước sóng quang (nm) : 1310nm/1550nm
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX
  • Công suất (dBm) : 17
  • Trọng lượng (g) : 250
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí
  • Xem thêm thông tin: www.thietbisogiare.com
  • Liên hệ:

  • Công ty TNHH Phát triển công nghệ và XD Minh Quân

    Tầng 1, tòa nhà Bông Sen tower, số 39 Quang Trung, TP Vinh

    E-mail:    nhcuong81@gmail.com

    Phone: 0942.600.333-0979.820.542-0931.37.99.37
    Skype ID: nhcuong81    

    Whatsapp, Zalo,Viber: 0979820542- 0942.600.333

  • Facebook:  https://www.facebook.com/dvb.vietnam.3

  • Ship hàng  COD toàn quốc, nhận hàng trả tiền qua Viettel post, Bưu điện.

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Facebook Comments ()

MyLiveChat