bộ chuyển đổi tín hiệu camera AHD/CVI/TVI sang cáp quang truyền xa tới 20km

Mã sản phẩm: FB2AHD

Tình trạng: Còn hàng

Giá: 3.000.000VNĐ
Giá chưa có VAT: 3.000.000VNĐ
Số lượng:

1. Tính năng chính:

- Chuyển tín hiệu camera sang tín hiệu quang , dẫn tín hiệu bằng cáp quang xa tới 20km

- Hỗ trợ 4 camera AHD/CVI/TVI 1080P

2. Thông số kỹ thuật

                                                            Tính chất quang học:

Bước sóng

1310nm & 1550nm

công suất quang

 -8 ~ -3dBm  

Loại sợi

50 / 125um đa, 62.5 / 125um đa, 9 / 125um singlemode

receiver Sensitivity

-22dBm

Các giao diện quang học

FC

khoảng cách truyền dẫn

0 ~ 500M (multi mode) / 0 ~ 40KM (singlemode)

 

 

                                                    các thông số video:

Tín hiệu đầu vào 

> 500mVp-p

Mức sản lượng thu

1Vp-p

Trở kháng

75 Euro

Thời gian truyền

<0.8ns

 

<0.2 UI

Giao diện vật lý

Đầu nối BNC

Input / Output Interfaces

2 hai chiều

đèn

Ánh sáng dây chuyền, điện, dữ liệu, chỉ thị nguồn video

nguồn điện cung cấp

DC12V  1 A

Công suất

≤5W

Power Adapter: 12V1A

Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 85 ℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ + 85 ℃

Độ ẩm hoạt động: 0 ~ 95% 

Thời gian hoạt động: ≥10.000  giờ

 

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Facebook Comments ()

MyLiveChat